സുസുക്കി ആൾട്ടോ 95200-74P10-നുള്ള ഫാക്ടറി വില ചൈന വെഹിക്കിൾ ഓട്ടോ എസി കംപ്രസർ KPR-6335
ഹൃസ്വ വിവരണം:
ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശങ്ങൾ
ഉൽപ്പന്ന ടാഗുകൾ
പുത്തൻ ഓട്ടോ എസി കംപ്രസ്സർ
പാർട്ട് തരം: എ/സി കംപ്രസ്സറുകൾ
പെട്ടി അളവുകൾ: 250*220*200MM
ഉൽപ്പന്ന ഭാരം: 5~6KG
ഡെലിവറി സമയം: 20-40 ദിവസം
വാറന്റി: സൗജന്യ 1 വർഷത്തെ പരിധിയില്ലാത്ത മൈലേജ് വാറന്റി
ഉൽപ്പന്ന പാരാമീറ്ററുകൾ
മോഡൽ നമ്പർ
കെപിആർ-6315
അപേക്ഷ
വോൾട്ടേജ്
ഡിസി12വി
ഒഇഎം നമ്പർ.
പുള്ളി പാരാമീറ്ററുകൾ
4PK/φ93MM
ഉൽപ്പന്ന ചിത്രം
ഉൽപ്പന്ന പാരാമീറ്ററുകൾ
മോഡൽ നമ്പർ
അപേക്ഷ
സുസുക്കി ജിംനി
വോൾട്ടേജ്
ഡിസി12വി
ഒഇഎം നമ്പർ.
പുള്ളി പാരാമീറ്ററുകൾ
4PK/φ110MM