ഹൃസ്വ വിവരണം:
ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശങ്ങൾ
ഉൽപ്പന്ന ടാഗുകൾ
പുത്തൻ ഓട്ടോ എസി കംപ്രസ്സർ
പാർട്ട് തരം: എ/സി കംപ്രസ്സറുകൾ
പെട്ടി അളവുകൾ: 250*220*200MM
ഉൽപ്പന്ന ഭാരം: 5~6KG
ഡെലിവറി സമയം: 20-40 ദിവസം
വാറന്റി: സൗജന്യ 1 വർഷത്തെ പരിധിയില്ലാത്ത മൈലേജ് വാറന്റി
ഉൽപ്പന്ന പാരാമീറ്ററുകൾ
മോഡൽ നമ്പർ
കെപിആർ-6315
അപേക്ഷ
വോൾട്ടേജ്
ഡിസി12വി
ഒഇഎം നമ്പർ.
പുള്ളി പാരാമീറ്ററുകൾ
4PK/φ93MM
ഉൽപ്പന്ന ചിത്രം
ഉൽപ്പന്ന പാരാമീറ്ററുകൾ
മോഡൽ നമ്പർ
അപേക്ഷ
സുസുക്കി ജിംനി
വോൾട്ടേജ്
ഡിസി12വി
ഒഇഎം നമ്പർ.
പുള്ളി പാരാമീറ്ററുകൾ
4PK/φ110MM
ഉൽപ്പന്ന ചിത്രം
സുസുക്കി വാഗൺ ആർ, ആൾട്ടോ, പാലറ്റ്, കാരി
സുസുക്കി എവരി, സോളിയോ, ആൾട്ടോ ലാപിൻ
സുസുക്കി കെയ്, കരിമുൻ, മെഹ്‌റാൻ
നിസ്സാൻ മോക്കോ
നിസ്സാൻ റൂക്സ്
നിസ്സാൻ പിനോ
മസ്ദ എസ് വാഗൺ
മസ്ദ കരോൾ
മാസ്ഡ ഫെയർ വാഗൺ
95200-58J40 / 95201-58J40 / 95200-58J41 / 95201-58J41 / 27630-4A01B / 27630-4A00H / 27630-4A00H
4PK/φ100 മിമി
പാക്കേജിംഗ് & ഷിപ്പിംഗ്
പരമ്പരാഗത കാർട്ടൺ പാക്കിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ ഇഷ്ടാനുസൃത വർണ്ണ ബോക്സ് പാക്കിംഗ്.
ഹോളിസെൻ പാക്കിംഗ്01
വീഡിയോ നിർമ്മിക്കുക
ഫാക്ടറി ചിത്രങ്ങൾ
അസംബ്ലി ഷോപ്പ്
അസംബ്ലി ഷോപ്പ്
മെഷീനിംഗ് വർക്ക്‌ഷോപ്പ്
മെഷീനിംഗ് വർക്ക്‌ഷോപ്പ്
കോക്ക്പിറ്റ് കുഴപ്പമാണ്
കോക്ക്പിറ്റ് കുഴപ്പമാണ്
കൺസൈനി അല്ലെങ്കിൽ കൺസൈനർ ഏരിയ
കൺസൈനി അല്ലെങ്കിൽ കൺസൈനർ ഏരിയ
ഞങ്ങളുടെ സേവനം
സേവനം
ഒഇഎം/ഒഡിഎം
2. ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്ക് സാങ്കേതിക പിന്തുണ നൽകുക.
3. വിൽപ്പനാനന്തര പ്രശ്നങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ ഉപഭോക്താക്കളെ സഹായിക്കുക.
ഞങ്ങളുടെ നേട്ടം
1. ഞങ്ങൾ 15 വർഷത്തിലേറെയായി ഓട്ടോ എയർ കണ്ടീഷനിംഗ് കംപ്രസ്സറുകൾ നിർമ്മിക്കുന്നു.
4. മതിയായ മർദ്ദം, സുഗമമായ ഗതാഗതം, ശക്തി മെച്ചപ്പെടുത്തുക.
5. ഉയർന്ന വേഗതയിൽ വാഹനമോടിക്കുമ്പോൾ, ഇൻപുട്ട് പവർ കുറയുകയും എഞ്ചിൻ ലോഡ് കുറയുകയും ചെയ്യുന്നു.
6. സുഗമമായ പ്രവർത്തനം, കുറഞ്ഞ ശബ്ദം, ചെറിയ വൈബ്രേഷൻ, ചെറിയ ആരംഭ ടോർക്ക്.
7. ഡെലിവറിക്ക് മുമ്പ് 100% പരിശോധന.